Thông báo Danh sách Vinh danh- Khuyến học 2014 (Tiếp)

Người đăng: huan-yngoc, Ngày đăng: 14-12-2014, 2895 Views

Thông báo
DANH SÁCH VINH DANH NHÂN TÀI VÀ KHUYẾN HỌC NĂM 2014
(Tiếp)
II- DS KHUYẾN HỌC NĂM 2013 VÀ NĂM 2014
***
1- HỌC SINH ĐOẠT GIẢI THƯỞNG QUỐC TÊ
TT
Họ và tên
Giải thưởng
Học sinh trường
1
Phạm Tuấn Huy HCV Olympic Toán học quốc tế hai năm liền 2013 và 2014
Trường Phổ thông năng khiếu ĐHQG TP HCM
2
Phạm Nam Khánh
HCV Kỳ thi Toán quốc tế BIMC’2013
Khối lớp 5-7
Trường HN-Amstecdam
3
Phạm Kim Anh
HCĐ Kỳ thi Toán quốc tế BIMC’2013
Khối lớp 5-7
Trường HN- Amstecdam
4
Phạm Quang Nam HCĐ Kỳ thi Toán quốc tế BIMC’2013
Khối lớp 8-10
Trường HN- Amstecdam
5
Phạm Hà My
giải KK Kỳ thi Toán quốc tế BIMC’2013
Khối lớp 8-10
Trường HN- Amstecdam
6 Phạm Minh Đức giải KK Kỳ thi Toán quốc tế BIMC’2013
Khối lớp 8-10
Trường HN- Amstecdam

7

Phạm Minh Đức.
– HC Đồng Olympic Sinh học QT lần thứ 25 (IBO 2014)- Giải Nhất Quốc gia 2014 môn Sinh
Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong- Nam Định
8
Phạm Nguyễn Tuấn Anh HCBạc Olympic vật lý quốc tế 2014

9

Phạm Ngân Giang
HC Vàng Olympic Hóa học quốc tế (IChO) 2014Giải nhất Quốc gia môn Hóa lớp 12 chuyên Hóa Trường THPT Chuyên Hà Nội – Amsterdam

10

Phạm Mai Phương
HC Vàng Olympic Hóa học quốc tế (IChO) 2014Giải nhất Quốc gia môn Hóa lớp 12 chuyên Hóa Trường THPT Chuyên Hà Nội – Amsterdam
11
Phạm Châu Anh
HCĐ thi toán & khoa học Q.tế lần thứ 11-2014 (IMSO-2014) Học sinh Trường THCS Giảng Võ (Hà Nội

2- HỌC SINH ĐOẠT GIẢI THƯỞNG QUỐC GIA
Tổng số cả nước có 1772 cháu đạt giải trong Kỳ thi chọn học sinh giỏi Quốc gia lớp 12 năm học 2013-2014 tổ chức vào các ngày 3, 4, 5-1-2014, trong đó có 143 cháu họ Phạm, chiếm 8 %, bao gồm: Giải nhất 7 cháu, Giải nhì 27 cháu, Giải ba 49 cháu, Giải Khuyến khích 59 cháu.
THỐNG KÊ CÁC GIẢI THEO TỈNH NHƯ SAU:
AN GIANG 1/ 8 (1/8 là số cháu họ Phạm/ tổng số cháu được giải của tỉnh)
P. Minh Quang Duy, Trường THPT chuyên Thoại Ngọc Hầu, Giải KK, môn Tiếng Anh
BÀ RỊA VŨNG TÀU 4/39
P. Hành Tài, Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, Giải KK, môn Vật Lý
P. Lê Minh Khang, Trường THPT chuyên LQĐ, Giải Ba, môn Ngữ văn
P. Thị Hải Yến, Trường THPT chuyên LQĐ, Giải KK, môn Địa lý
P. Hải Anh, Trường THPT chuyên LQĐ, Giải Nhì, môn Anh
BẮC GIANG 2/58
Phạm Văn Thuận, Trường THPT chuyên Bắc Giang, Giải KK, môn Hóa
Phạm Thị Huyền, Trường THPT chuyên Bắc Giang, Giải Ba, môn Ngữ Văn
BẾN TRE 4/22
Phạm Ngọc Thạch, Trường THPT chuyên Bến Tre, Giải KK, môn Vật Lý
Phạm Hữu Phước, Trường THPT chuyên Bến Tre, Giải Ba, Hóa
Phạm Thị Mai Trúc, Trường THPT chuyên Bến Tre, Giải KK, môn Sinh
Phạm An Hường, Trường THPT chuyên Bến Tre, Giải KK, môn Địa
BÌNH PHƯỚC 3/ 45
P. Thanh Tuấn, Trường THPT chuyên Quang Trung, Giải KK, môn Vật Lý
P. Trần Thanh Đạt, Trường THPT chuyên Quang Trung, Giải Ba, môn Sinh học
P. Thị Hương, Trường chuyên THPT Quang Trung, Giải KK, môn Địa lý
BÌNH THUẬN 2/ 8
P. Thị Thu Hà, Trường THPT chuyên Trần Hưng Đao, Giải KK, môn Tiếng Anh
P. Thị Thanh Loan, Giải KK, T môn iếng Nga
CẦN THƠ 1/17
Phạm Trần Hồng Vân, Trường THPT chuyên Lý Tự Trọng, Giải ba, môn Ngữ văn
ĐÀ NẴNG 2/59
Hà Phạm Bích Trâm, Trường THPT chuyên LQĐ, Giải Ba, môn Sinh học
P. Đình Duy, THPT chuyên LQĐ, Giải KK, môn Anh
ĐẮC LẮC 1/31
P. Nguyễn Ngọc Bảo, Trường THPT chuyên Nguyễn Du, Giải KK, môn Hóa học
ĐỒNG NAI 1/39
P.Phạm Hồ Hải Yến, Trường THPT chuyên Lương Thế Vinh, Giải KK, môn Tiếng Anh
GIA LAI 1/ 20
Phạm Thị Mây, Trường THPT chuyên Hùng Vương, Giải Ba, môn Địa lý
HÀ GIANG 1/2
Phạm Xuân Thiện, THPT Chuyên, Giải ba, môn Toán
HÀ NAM 2/52
Phạm Minh Đức, Trường THPT chuyên Biên Hòa, Giải Nhì, môn Hóa
Phạm Thúy Hà, Trường THPT chuyên Biên Hòa, Giải KK, môn Địa lý
HÀ NỘI 11/137
P. Ngọc Huyền, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải KK, môn Tiếng Trung
P. Công Thành, Trường THPT Nguyễn Huệ, Giải KK, T môn iếng Nga
P. Hoàng Việt, Trường THPT Nguyễn Huệ, Giải Ba, môn Sử
P. Phương Mai, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải KK, môn Ngữ văn
P. Dương, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhì, môn Sinh
P. Tuệ Minh, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhì, môn Sinh
P. Mai Phương, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhất, môn Hóa
P. Thái Hà, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Ba, môn Hóa
P. Ngân Giang, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhất, Hóa
P. Minh Hiếu, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhì, môn Lý
P. Ngọc Dũng, Trường THPT Hà Nội-Amsterdam, Giải Nhì, môn Lý
HÀ TĨNH 3/54
P. Văn Cường, Trường THPT chuyên Nguyễn Văn Trỗi, Giải KK môn, Lý
P. Bá Thái, THPT chuyên Hà Tĩnh, Giải Nhì, môn Tin học
P. Thị Phương, THPT chuyên Hà Tĩnh, Giải Nhì, môn Ngữ văn
P. Hiền Trang, THPT chuyên Hà Tĩnh, Giải Ba, môn Tiếng Pháp
HẢI PHÒNG 9/83
P. Công Hải, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải KK, môn Toán
P. Thùy Linh, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Ba, môn Hóa
P. Việt Hòa, Trường THPT chuyên Trần Phú, Nhất, môn Sinh
P.Thị Quỳnh Anh, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Ba, môn Ngữ văn
P.Thị Ngân, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Ba, môn Ngữ văn
P. Thị Minh Phương, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Nhì, môn Ngữ văn
P. Văn Quỳnh, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Ba, môn Địa
P. Quang Duy, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Nhì, môn Tiếng Anh
P. Bích Như Quỳnh, Trường THPT chuyên Trần Phú, Giải Ba, môn Tiếng Trung
HẢI DƯƠNG 14/77
P. Tâm Long, THPT THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải KK, môn Toán
P. Thị Anh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Ba, môn Lý
P. Minh Hiếu, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Giải Ba, môn Lý
P. Lan Anh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải KK, môn Hóa
P. Mỹ Hạnh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải KK, môn Hóa
P. Nguyễn Khánh Linh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Nhì, môn Hóa
P. Văn Trí, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Ba, môn Hóa
P. Minh Hoàng Linh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải ba, môn Tin học
P. Văn Long, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Nhì, môn Tin học
P. Xuân Thắng, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải KK, môn Tin học
P. Hương Thảo, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Ba, môn Ngữ văn
P. Đức Mạnh, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Nhì, môn Địa lý
P. Thị Thanh Hà, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi,Giải Ba, môn Tiếng Anh
P. Thị Quỳnh Mai, Trường THPT chuyên Nguyễn Trãi, Giải Nhì, môn Tiếng Pháp
HÒA BÌNH 5/40
P. Hồng Sơn, Trường THPT chuyên Hoàng Văn Thụ, Giải KK, môn Hóa
P.Thị Hoài Phương, Trường THPT chuyên HVT, Giải KK, môn Hóa
P.Thị Phương Anh, Trường THPT chuyên HVT, Giải KK, môn Ngữ văn
Phạm Lan Phương, Trường THPT chuyên HVT, Giải KK, môn Ngữ văn
P. Văn Lực, Trường THPT chuyên HVT, Giải Nhì, môn Địa lý
HƯNG YÊN 4/39
P. Quốc Hưng, Trường THPT chuyên Hưng Yên, Giải Ba, Tin học
P. Nguyễn Ngọc Biên, Trường THPT chuyên Hưng Yên, Giải KK, Tin học
P. Văn Hải, Trường THPT chuyên Hưng Yên, Giải Nhì, môn Hoá
P. Hùng Hải, Trường THPT chuyên Hưng Yên, Giải Ba, môn Lý
KHÁNH HÒA 1/ 20
P. Thị Mỹ Hạ, Trường THPT chuyên Lê Qúy Đôn, Giải KK, môn Vật lý
LAI CHÂU 1/ 7
P. Thùy Linh, Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn, Giải KK, môn Ngữ văn
LÂM ĐỒNG 3/ 21
P. Thị Thùy Dương, Trường THPT chuyên Thăng Long, Giải Ba, môn Tiếng Anh
P. Nguyễn Trúc Chi, Trường THPT chuyên Hoàng Hoa Thám, Giải KK, môn Ngữ văn
P. Ngọc Uyển Nhi, Trường THPT chuyên Lê Qúy Đôn, KK, môn Ngữ văn.
LÀO CAI 3/ 15
P. Ngọc Hà, Trường THPT chuyên Lào Cai, Giải KK, môn Sử
P. Thanh Huyền, Trường THPT chuyên Lào Cai, Giải KK, môn Ngữ văn
P. Trung Kiên, Trường THPT chuyên Lào Cai, Giải KK, môn Tin học
LONG AN 1/ 12
Phạm Đức Huy, Trường THPT Cần Đước, Giải KK, môn Sử
NAM ĐỊNH 5/ 72
Phạm Thị Quỳnh Anh, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Ba, môn Địa
Phạm Minh Đức, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Nhất, môn Sinh học
P. Hương Giang, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Nhì, môn Sinh học
P. Thị Huyền, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Ba, môn Sinh học
P. Ngọc Nam, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải KK, môn Vật lý
NGHỆ AN 1/ 84
Phạm Khánh Huyền, Trường THPT chuyên Phan Bội Châu, Giải Ba, môn Địa lý
NINH BÌNH 9/39
Phạm Thị Phương Dung, Tr. THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải KK, môn Tiếng Pháp
Phạm Mỹ Bình, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải KK, môn Tiếng Anh
Phạm Hương Quế, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải Ba, môn Địa lý
Phạm Thị Mai, Trường THPT Ngô Thì Nhậm, Giải Nhì, môn Sử
Phạm Mai Hằng, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải Nhì, môn Sử
Phạm Thị Huệ, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải KK, môn Sinh học
Phạm Thu Hường, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải KK, môn Sinh học
P Thị Phương, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải Ba, môn Sinh học
P. Đức Long, Trường THPT chuyên Lương Văn Tụy, Giải Ba, môn Vật lý
PHÚ THỌ 3/ 44
Phạm Khánh Ly, Trường THPT chuyên Hùng Vương, Giải Ba, môn Tiếng Anh,
Phạm Thị Hương Thảo, Trường THPT chuyên Hùng Vương, Giải ba, môn Ngữ văn
Phạm Minh Hoàng, Trường THPT chuyên Hùng Vương, Giải KK, môn Toán
PHÚ YÊN 1/ 13
Phạm Vũ Phúc Nhân (nữ), Trường THPT Lương Văn Chánh, Giải KK, môn tiếng Anh,
QUẢNG BÌNH 2/ 34
Phạm Thị Nhật Thảo, Trường THPT chuyên Quảng Bình, Giải KK, môn Sử
Phạm Thị Phương Thảo, Trường THPT Đào Duy Từ, Giải nhì, môn Ngữ văn,
QUẢNG NGÃI 1/ 16
Phạm Nhât Tường, Trường THPT chuyên Lê Khiết, Giải Nhì, môn Tin học
QUẢNG NINH 5/53
Phạm Phương Uyên, Trường THPT chuyên Hạ Long, Giải KK, môn tiếng Anh
Phạm Minh Hiếu , Trường THPT chuyên Hạ Long, giải ba, môn Tiếng Anh
Phạm Phương Linh, Trường THPT chuyên Hạ Long, giải KK, tiếng Anh.
Phạm Mỹ Duyên, Trường THPT chuyên Hạ Long, Giải KK, môn Lịch sử
Phạm Thọ Hải Minh, Trường THPT chuyên Hạ Long, Giải KK, môn Toán
SƠN LA 1/ 8
Phạm Thị Vân Anh, Trường THPT chuyên Sơn La, Giải nhì, môn Ngữ Văn
THÁI BÌNH 7/ 60
Phạm Thế Hưng, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Nhất, môn Ngữ văn
Phạm Thị Diệu Linh, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Nhì, môn Ngữ văn
Phạm Thu Phương, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Nhì, môn Lịch sử
Phạm Hoàng Dương, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Ba, môn Hóa,
Phạm Việt Hùng, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Ba, môn Hóa
Phạm Thị Thanh Huyền, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải Ba, môn Sinh học
Phạm Thị Thanh Xuân, Trường THPT chuyên Thái Bình, Giải KK, môn Sinh học
THÁI NGUYÊN 4/ 53
Phạm Văn Ngọc, Trường THPT chuyên Thái Nguyên, Giải Ba, môn Vật lý
Phạm Ngô Bảo Ngọc, Trường THPT chuyên Thái Nguyên, Giải Ba, môn Ngữ văn
Phạm Thùy Trang, Trường THPT chuyên TN, Giải Ba, môn Sử
Phạm Ngọc Trinh, Trường THPT chuyên Thái Nguyên, Giải KK, môn Ngữ văn
THANH HÓA 5/67
Phạm Sơn Lâm, Trường THPT chuyên Lam Sơn, Giải ba, môn Vật lý
P. Hồng Quân, Trường THPT chuyên Lam Sơn, Ba, môn Vật Lý
P. Thị Yến Ngọc, Trường THPT chuyên Lam Sơn, Giải Nhất, môn Sinh vật
P. Thị Hải Anh, Trường THPT chuyên Lam Sơn, Giải Nhì, môn Địa Lý
P. Thành Trung Hiếu, Trường THPT chuyên Lam Sơn , Giải Ba, môn Địa Lý
Tp HCM 4/ 63
Phạm Tiến Kham, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Ba, môn Toán
Phạm Nguyễn Minh Trí, Trường THPT chuyên Lê Hồng Phong, Giải Ba, môn Sinh
Phạm Nguyễn Kim Ngọc, Trường THPT Nguyễn Thượng Hiền, Giải Ba, môn Sử
Phạm Thúy Nga, Trường THPT Nguyễn Thượng Hiền, Giải KK, môn Ngữ văn
TT-HUẾ 2/ 48
Phạm Văn Khoa, Trường THPT chuyên Quốc học, Giải KK, môn Địa lý
Phạm Lê Gia Hâ , Trường THPT chuyên Quốc học, Giải KK, môn Pháp văn
VĨNH PHÚC 3/ 67
Phạm Quang Liêm, Trường THPT chuyên Vĩnh Phúc, Giải Ba, môn Toán
Phạm Thị Hồng Định, Trường THPT chuyên Vĩnh Phúc, Giải Ba, môn Sinh
Phạm Thị Ánh, Trường THPT chuyên Vĩnh Phúc, Giải Ba, môn Địa lý
ĐHQG HÀ NỘI 5/ 67
Phạm Văn Hạnh, Trường THPT chuyên KHTN- ĐHQG Hà Nội, Giải Nhất, môn Tin học
Phạm Ngọc Linh, Trường THPT chuyen Ngoại ngữ ĐHQG, Giải Nhì, môn Tiếng Anh
Phạm Công Sơn, Trường THPT chuyên KHTN, ĐHQG, Giải Ba, môn Toán
Phạm Trí Hải, Trường THPT chuyên ĐHTN.ĐHQG Hà Nội, Giải Nhì, môn Sinh
Phạm Quang Huy, Trường THPT chuyên DHTN-ĐHQG, Giải KK, môn Toán
ĐHQG Tp HCM 5/59
Phạm Nguyễn Tuấn Anh, Tr. Phổ thông năng khiếu ĐHQG TPHCM, Giải Nhì, môn Lý
Lê Phạm Minh Tâm, Trường PTNK ĐHQG TPHCM, Giải Nhì, môn Tiếng Anh
Phạm Hoàn Mỹ , Trường PTNK ĐHQG TPHCM, Giải Ba, môn Hóa
Phạm Thảo Nguyên, Tường PTNK ĐHQG TPHCM, Giải KK, môn Toán
Phạm Đăng Huy, Trường PTNK ĐHQG TPHCM, Giải KK, môn Lý
ĐH SP HÀ NỘI 6/ 56
Phạm Minh Khang , Trường THPT chuyên ĐHSP, Giải Ba, môn Toán
Phạm Thảo Linh, Trường THPT chuyên ĐHSP HN, Giải Ba, môn Tiếng Anh
Phạm Thanh Huyền, Trường THPT chuyên ĐHSP HN, Giải Nhì, môn Sinh học
Phạm Bảo Linh, Trường THPT chuyên ĐHSP HN, Giải Ba, môn Tiếng Anh
Phạm Hoàng Hải, Trường THPT chuyên ĐHSP HN, Giải KK, môn Toán
Phạm Thị Thanh Hường, Trường THPT chuyên ĐHSP, Giải KK, môn Địa lý
ĐH VINH 2/23
Phạm Anh Tú , Trường THPT chuyên ĐHSP Vinh, Giải 3, môn Tin học
Phạm Trung Dũng, Trường THPT chuyên ĐHSP Vinh, Giải KK, môn Toán
ĐHSP Tp HCM 2/ 8
Võ Phạm Kim Thành, Trường Trung học thực hành ĐHSP, Giải KK, môn Ngữ văn
Phạm Vũ Lam Điền, Trường Trung học thực hành ĐHSP, Giải KK, môn Tiếng Anh
***

3- THỦ KHOA VÀO ĐẠI HỌC, CAO ĐẲNG NĂM 2013 VÀ 2014
TT
Họ và tên
Trường
Điểm

Năm 2013

1
Phạm Hùng Cường ĐH Y Hà Nội
29.50
2
Phạm Nhật Anh ĐH Y Hà Nội
29.00
3
Phạm Tâm Long ĐH Y Hải Phòng
28
4
Phạm Quốc Tiến ĐH Công nghiệp thực phẩm TP HCM
25
5
Phạm Vũ Trân ĐH Nông Lâm
22,5
6
Tô Phạm Minh Giàu Học viện Hàng không Việt Nam
25
7
Phạm Thị Nhài ĐH Dân lập Hải Phòng
23
8
Phạm Quỳnh Trang ĐH Dân lập Hải Phòng
23
9
Phạm Thế Hiển ĐH Ngoại thương
27.5
10
Phạm Ngọc Hùng ĐH Ngoại thương
27.5
11
Phạm Văn Nam ĐH Ngoại thương
27.5
12
Phạm Thị Thúy Kiều ĐH An Giang
22,0
13
Phạm Văn Hồ ĐH Quảng Nam
22.5
14
Phạm Duy Tùng ĐH Y Dược
27.5
15
Phạm Thị Hồng Hải ĐH QG Hà Nội – ĐH Khoa Học Tự Nhiên
29.5
16
Phạm Thiện Tùng ĐH QG Hà Nội – ĐH Khoa Học Tự Nhiên
27.25
17
Phạm Thị Dịu ĐH Quốc Gia Hà Nội – Khoa Luật
25.5

Cao đẳng

1
Phạm Hoàng Thái Hiệp CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.75
2
Phạm Hùng CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.50
3
Phạm Thành Long CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.50
4
Phạm Minh Thắng CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.25
5
Phạm Quốc Kỳ CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.00
6
Phạm Thái An Lộc CKD/ CĐ Kinh Tế Đối Ngoại
29.00
7
Phạm Tấn Dũ Trường CĐ Kinh tế K.thuật Kiên Giang
27.0
8
Phạm Hoàng Thái Khối B,Trường CĐ Kinh tế K.thuật Kiên Giang
20.5
9
Phạm Thị Hồng Loan Khối D1 Trường CĐ Kinh tế K.thuật Kiên Giang
18.00

Năm 2014

1
Phạm Đức Toàn Thủ khoa ĐH Ngoại thương
29,5
2
Phạm Hữu Tâm Tk kép ĐH Đà Lạt và ĐH Công nghệ Tp HCM
24.0
3
Ng. Phạm Hoài Thương Tk kép Khối A1 và D1, ĐH Đà Lạt
24.0
4
Phạm Anh Tú ĐH Bách khoa Hà Nội
29.0
5
Phạm Anh Quân Tk khối A, ĐH K/học Tự nhiên, ĐH QG HN
27,5
6
Phạm Việt Cương Tk khối B, ĐH K/học Tự nhiên, ĐH QG HN
27,5
7
Phạm Nguyễn Hoàng Tk khối A1, ĐH K/học Tự nhiên, ĐH QG HN
27.0
8
Phạm Việt Anh Tk kép khối A1, ĐH Ngoại thương Hà Nội và Đại học Ngoại giao
28 &27
9
Phạm Vũ Nhân Y học dự phòng Trường ĐH Y dược Cần Thơ
23.5
10
Phạm Thị Ngọc Biển ĐH Khoa học XH và Nhân văn TPHCM
26.0
11
Phạm Công Phát ĐH Nguyễn Tất Thành
28.75
12
Phạm Quang Hưng ĐH Y Hà Nội
28.25
13
Nguyễn Ngọc Anhmẹ: Phạm Thị Dương Tk kép: ĐH Y dược Hải Phòng điểm và Khối A Trường ĐH Sư phạm Hà Nội 29/28,5
14
Phạm Hoàng Khả Hân Đại học Y Dược Tp Hồ Chí Minh
28.25
15
Phạm Văn Công Đại học Y Hà Nội
28.00
16
Phạm Trung Thông Ngoại thương Hà Nội
28.00

Cao đẳng

1
Phạm Thị Mỹ Nhụy CĐ Tài chính Hải quan Tp HCM
29.00
2
Phạm Thị ý Nhi CĐ Tài chính Hải quan Tp HCM
29.00
3
Phạm Hồng Thái CĐ Kỹ thuật Cao Thắng Tp HCM
29.00
4
Phạm Hữu Phước CĐ Kỹ thuật Cao Thắng Tp HCM
29.00
5
Phạm Thị Nhung CĐ Hải Dương
29.00
*****
4. DS TRAO HỌC BỔNG
1- Phạm Thị Liên: nhà nghèo, bị bệnh thấp tim, viêm đa khớp, suy nhược thần kinh và chảy máu dạ dày từ nhỏ nhưng vẫn học giỏi, hiện học Khoa Sư phạm Toán Đại học Vinh, Lớp trưởng Lớp tài năng dành cho sinh viên năm cuối hệ Đại học.

Các bài viết khác :